| Model | 50WC12-10-1.1 |
| Công suất | 1.1kw |
| Lưu lượng max | 25m³/h |
| Cột áp max | 15m |
| Đường kính họng xả | 50mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang Buồng bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Bảo hành | 12 tháng |

Reviews
There are no reviews yet.