| Model | JLM1003 |
| Công suất | 28W |
| Lưu lượng max | 10 l/h |
| Cột áp max | 3 bar |
| Đường kính họng hút/xả | 8/5 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Nhựa PVC Màng bơm: PVDF/PTFE Van 1 chiều: Gốm ceramic Núm điều khiển: Nhựa PVC |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic, Chống ngấm nước bằng vách ngăn dầu ở giữa |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP44 |
| Bảo hành | 12 tháng |





Reviews
There are no reviews yet.