| Model | PR2503 |
| Công suất | 250W |
| Lưu lượng max | 6m³/h |
| Cột áp max | 6m |
| Đường kính họng xả | 32mm |
| Điện áp sử dụng | 1phase/220v/50hz |
| Tiêu chuẩn | Cách điện lớp F Chống bụi bẩn, chống nước IP68 |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Nhựa Buồng bơm: Nhựa Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Xuất xứ | made in china |
| Thời gian bảo hành | 6 Tháng |

Reviews
There are no reviews yet.