| Model | PR75054R |
| Công suất | 750W |
| Lưu lượng max | 11m³/h |
| Cột áp max | 8.5m |
| Đường kính họng xả | 42mm |
| Điện áp sử dụng | 1phase/220v/50hz |
| Tiêu chuẩn | Cách điện lớp F Chống bụi bẩn, chống nước IP68 |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Inox Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Xuất xứ | made in china |
| Thời gian bảo hành | 6 Tháng |

Reviews
There are no reviews yet.