| Model | PRm75050 |
| Công suất | 750W |
| Lưu lượng max | 12.5m³/h |
| Cột áp max | 8.5m |
| Đường kính họng xả | 50mm |
| Điện áp sử dụng | 1phase/220v/50hz |
| Tiêu chuẩn | Cách điện lớp F Chống bụi bẩn, chống nước IP68 |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Nhựa Buồng bơm: Nhựa Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Xuất xứ | made in china |
| Thời gian bảo hành | 6Tháng |





Reviews
There are no reviews yet.